Kết quả bóng đá trận Charleston City Blues vs Maitland, 12h00 ngày 09/08

Vòng 21
12:00 ngày 09/08/2026
Charleston City Blues
? - ? (0 - 0)
Maitland
Địa điểm:
Thời tiết: ,

Ngoại hạng Úc bắc bang NSW » 19

KQBD Charleston City Blues vs Maitland hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Charleston City Blues vs Maitland, tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Charleston City Blues vs Maitland, người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải Ngoại hạng Úc bắc bang NSW 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Charleston City Blues vs Maitland hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Charleston City Blues vs Maitland

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Charleston City Blues VS Maitland

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Charleston City Blues vs Maitland

Chủ 3 trận gần nhất Khách
0 Bàn thắng 0.67
3.33 Bàn thua 1
3 Phạt góc 4.67
2 Thẻ vàng 1.33
2.33 Sút trúng cầu môn 2.33
46.33% Kiểm soát bóng 57%
6.67 Phạm lỗi 7.67
Chủ 10 trận gần nhất Khách
0.9 Bàn thắng 1.5
3.4 Bàn thua 0.8
3.5 Phạt góc 4.8
2.4 Thẻ vàng 1.7
4.6 Sút trúng cầu môn 2.7
53.9% Kiểm soát bóng 51.4%
3.4 Phạm lỗi 2.3

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Charleston City Blues (22trận)
Chủ Khách
Maitland (25trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
1
4
7
1
HT-H/FT-T
1
3
1
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
1
HT-H/FT-H
2
1
0
2
HT-B/FT-H
0
1
0
1
HT-T/FT-B
0
1
1
1
HT-H/FT-B
1
0
3
0
HT-B/FT-B
5
2
2
5