Kết quả bóng đá trận Fundacio Esportiva Grama vs UE Vilassar de Mar, 16h45 ngày 27/09

Vòng 4
16:45 ngày 27/09/2026
Fundacio Esportiva Grama
? - ? (0 - 0)
UE Vilassar de Mar
Địa điểm:
Thời tiết: ,

Hạng 4 Tây Ban Nha » 4

KQBD Fundacio Esportiva Grama vs UE Vilassar de Mar hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Fundacio Esportiva Grama vs UE Vilassar de Mar, tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Fundacio Esportiva Grama vs UE Vilassar de Mar, người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải Hạng 4 Tây Ban Nha 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Fundacio Esportiva Grama vs UE Vilassar de Mar hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Fundacio Esportiva Grama vs UE Vilassar de Mar

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Fundacio Esportiva Grama VS UE Vilassar de Mar

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Fundacio Esportiva Grama vs UE Vilassar de Mar

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1 Bàn thắng 0.33
1 Bàn thua 2
6 Phạt góc 3.33
1.67 Thẻ vàng 2
5.33 Sút trúng cầu môn 2.67
39.67% Kiểm soát bóng 31.67%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.4 Bàn thắng 0.3
0.6 Bàn thua 1.1
4.7 Phạt góc 4.2
2 Thẻ vàng 2.8
4.3 Sút trúng cầu môn 3.6
44.6% Kiểm soát bóng 42.3%

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Fundacio Esportiva Grama (3trận)
Chủ Khách
UE Vilassar de Mar (3trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
1
0
0
HT-H/FT-T
0
0
1
1
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
1
0
0
0
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
0
0
0
HT-B/FT-B
0
1
1
0