Kết quả bóng đá trận Hansa Rostock vs Fortuna Dusseldorf, 19h00 ngày 24/10

Vòng 11
19:00 ngày 24/10/2026
Hansa Rostock
? - ? (0 - 0)
Fortuna Dusseldorf
Địa điểm: DKB-Arena
Thời tiết: ,

Hạng 3 Đức » 11

KQBD Hansa Rostock vs Fortuna Dusseldorf hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Hansa Rostock vs Fortuna Dusseldorf, tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Hansa Rostock vs Fortuna Dusseldorf, người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải Hạng 3 Đức 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Hansa Rostock vs Fortuna Dusseldorf hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Hansa Rostock vs Fortuna Dusseldorf

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Hansa Rostock VS Fortuna Dusseldorf

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Hansa Rostock vs Fortuna Dusseldorf

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1.33 Bàn thắng 1.33
2.33 Bàn thua 1
3.67 Phạt góc 2.67
3 Thẻ vàng 2.33
4.67 Sút trúng cầu môn 3.67
39% Kiểm soát bóng 54.67%
12.33 Phạm lỗi 11
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.6 Bàn thắng 1.1
2.5 Bàn thua 1.6
5 Phạt góc 4.1
2.3 Thẻ vàng 2.1
5.7 Sút trúng cầu môn 3.6
43.3% Kiểm soát bóng 48.5%
10.3 Phạm lỗi 11.9

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Hansa Rostock (11trận)
Chủ Khách
Fortuna Dusseldorf (11trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
1
2
0
2
HT-H/FT-T
0
0
2
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
1
1
1
1
HT-B/FT-H
1
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
1
2
1
2
HT-B/FT-B
1
1
2
0