Kết quả bóng đá trận Kneeling Warriors (W) vs Small Town FC (W), 20h00 ngày 24/10

Vòng
20:00 ngày 24/10/2026
Kneeling Warriors (W)
? - ? (0 - 0)
Small Town FC (W)
Địa điểm:
Thời tiết: ,

Nữ Liberia

KQBD Kneeling Warriors (W) vs Small Town FC (W) hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Kneeling Warriors (W) vs Small Town FC (W), tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Kneeling Warriors (W) vs Small Town FC (W), người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải Nữ Liberia 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Kneeling Warriors (W) vs Small Town FC (W) hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Kneeling Warriors (W) vs Small Town FC (W)

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Kneeling Warriors (W) VS Small Town FC (W)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Kneeling Warriors (W) vs Small Town FC (W)

Chủ 3 trận gần nhất Khách
0.33 Bàn thắng 0.33
3.33 Bàn thua 2
0.67 Sút trúng cầu môn 3.67
2 Phạt góc 4
0.33 Thẻ vàng 2
40.33% Kiểm soát bóng 44.67%
Chủ 10 trận gần nhất Khách
0.7 Bàn thắng 0.9
2.1 Bàn thua 1.6
2.7 Sút trúng cầu môn 2.9
3.5 Phạt góc 4.9
0.8 Thẻ vàng 2.1
42.3% Kiểm soát bóng 42.9%

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Kneeling Warriors (W) (7trận)
Chủ Khách
Small Town FC (W) (3trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
1
0
1
HT-H/FT-T
1
0
0
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
1
1
0
1
HT-B/FT-H
1
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
0
0
0
HT-B/FT-B
2
0
1
0