Kết quả bóng đá trận Leamington vs Peterborough Sports, 22h00 ngày 31/10

Vòng 16
22:00 ngày 31/10/2026
Leamington
? - ? (0 - 0)
Peterborough Sports
Địa điểm:
Thời tiết: ,

VĐQG Anh (Phía Nam) » 15

KQBD Leamington vs Peterborough Sports hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Leamington vs Peterborough Sports, tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Leamington vs Peterborough Sports, người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải VĐQG Anh (Phía Nam) 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Leamington vs Peterborough Sports hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Leamington vs Peterborough Sports

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Leamington VS Peterborough Sports

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Leamington vs Peterborough Sports

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2.33 Bàn thắng 2.33
1.67 Bàn thua 2.33
5 Phạt góc 4.33
6 Sút trúng cầu môn 4.33
47.33% Kiểm soát bóng 58%
0.67 Thẻ vàng 2
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.7 Bàn thắng 1.6
1.8 Bàn thua 2.4
4.1 Phạt góc 3.4
4.2 Sút trúng cầu môn 4
39.9% Kiểm soát bóng 46.6%
1.8 Thẻ vàng 1.2

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Leamington (17trận)
Chủ Khách
Peterborough Sports (16trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
2
5
3
1
HT-H/FT-T
0
2
1
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
2
0
0
0
HT-H/FT-H
1
1
0
3
HT-B/FT-H
1
0
1
1
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
1
0
0
1
HT-B/FT-B
1
1
3
2