Kết quả bóng đá trận Preuben Munster vs Havelse, 19h00 ngày 05/09

Vòng 4
19:00 ngày 05/09/2026
Preuben Munster
? - ? (0 - 0)
Havelse
Địa điểm:
Thời tiết: ,

Hạng 3 Đức » 3

KQBD Preuben Munster vs Havelse hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Preuben Munster vs Havelse, tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Preuben Munster vs Havelse, người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải Hạng 3 Đức 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Preuben Munster vs Havelse hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Preuben Munster vs Havelse

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Preuben Munster VS Havelse

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Preuben Munster vs Havelse

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1.67 Bàn thắng 1.67
1.33 Bàn thua 2
3 Phạt góc 5
1.33 Thẻ vàng 2
3 Sút trúng cầu môn 3.33
45.33% Kiểm soát bóng 41.33%
10.33 Phạm lỗi 12
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.3 Bàn thắng 1.7
2 Bàn thua 2.3
4 Phạt góc 3.7
2.2 Thẻ vàng 1.8
3.6 Sút trúng cầu môn 3.9
40.5% Kiểm soát bóng 43.8%
11.3 Phạm lỗi 9

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Preuben Munster (3trận)
Chủ Khách
Havelse (2trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
0
0
0
HT-H/FT-T
0
0
0
1
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
1
0
0
0
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
1
0
0
0
HT-H/FT-B
0
1
1
0
HT-B/FT-B
0
0
0
0