Kết quả bóng đá trận Radnik Sesvete vs NK Dugopolje, 22h00 ngày 28/08

Vòng 2
22:00 ngày 28/08/2026
Radnik Sesvete
? - ? (0 - 0)
NK Dugopolje
Địa điểm:
Thời tiết: Ít mây, 36°C
Cả trận
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Hiệp 1
Kèo chấp Tài xỉu 1x2
Tài xỉu góc FT
Tài 8.5
2.025
Xỉu
1.775
Toàn trận lẻ/chẵn
Lẻ
1.97
Chẵn
1.91
Tỷ số chính xác
1-0
6 6.31
2-0
10.5 12.7
2-1
9.4 27
3-1
24 85.6
3-2
39.7 76.6
4-2
155 200
4-3
180.1 180.1
0-0
6.4
1-1
5.05
2-2
15.85
3-3
112.6
4-4
180.1
AOS
70
Tỷ số chính xác hiệp 1
1-0
3.6 4.25
2-0
12.5 17
2-1
26 56
3-1
91 131
3-2
131 131
4-2
131 131
4-3
- -
0-0
2.42
1-1
7.5
2-2
81
3-3
131
AOS
-

Hạng 2 Croatia » 2

KQBD Radnik Sesvete vs NK Dugopolje hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Radnik Sesvete vs NK Dugopolje, tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Radnik Sesvete vs NK Dugopolje, người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải Hạng 2 Croatia 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Radnik Sesvete vs NK Dugopolje hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Radnik Sesvete vs NK Dugopolje

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Radnik Sesvete VS NK Dugopolje

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Radnik Sesvete vs NK Dugopolje

Chủ 3 trận gần nhất Khách
1.33 Bàn thắng 0.33
1.33 Bàn thua 2.33
1.33 Phạt góc 4.67
1.33 Thẻ vàng 1
2.33 Sút trúng cầu môn 2
44.33% Kiểm soát bóng 58.33%
5.33 Phạm lỗi 5.67
Chủ 10 trận gần nhất Khách
1.5 Bàn thắng 1.5
1.4 Bàn thua 1.7
3.8 Phạt góc 5.1
1.5 Thẻ vàng 1.8
3.6 Sút trúng cầu môn 3.9
48.2% Kiểm soát bóng 55.5%
1.6 Phạm lỗi 1.7

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Radnik Sesvete (1trận)
Chủ Khách
NK Dugopolje (1trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
0
0
0
0
HT-H/FT-T
1
0
0
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
1
0
HT-H/FT-H
0
0
0
0
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
0
HT-H/FT-B
0
0
0
0
HT-B/FT-B
0
0
0
0