Kết quả bóng đá trận Riverside Olympics B vs Burnie United, 09h15 ngày 29/08

Vòng
09:15 ngày 29/08/2026
Riverside Olympics B
? - ? (0 - 0)
Burnie United
Địa điểm:
Thời tiết: ,

Giải Vô địch phía Nam

KQBD Riverside Olympics B vs Burnie United hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Riverside Olympics B vs Burnie United, tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Riverside Olympics B vs Burnie United, người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải Giải Vô địch phía Nam 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Riverside Olympics B vs Burnie United hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Riverside Olympics B vs Burnie United

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Riverside Olympics B VS Burnie United

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Riverside Olympics B vs Burnie United

Chủ 3 trận gần nhất Khách
2.33 Bàn thắng 1.67
2.33 Bàn thua 6.67
1 Thẻ vàng 0.33
2.33 Phạt góc 2
1.67 Sút trúng cầu môn 1.33
Chủ 10 trận gần nhất Khách
0.7 Bàn thắng 1.5
0.7 Bàn thua 4.3
0.3 Thẻ vàng 0.6
0.7 Phạt góc 3.2
0.5 Sút trúng cầu môn 4.1

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Riverside Olympics B (20trận)
Chủ Khách
Burnie United (20trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
4
6
2
2
HT-H/FT-T
1
3
3
3
HT-B/FT-T
0
0
0
1
HT-T/FT-H
0
0
0
0
HT-H/FT-H
1
0
0
2
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
1
0
HT-H/FT-B
3
1
1
1
HT-B/FT-B
1
0
4
0