Kết quả bóng đá trận Rosenborg BK vs Sandefjord, 23h00 ngày 10/10

Vòng 23
23:00 ngày 10/10/2026
Rosenborg BK
? - ? (0 - 0)
Sandefjord
Địa điểm: Lerkendal Stadion
Thời tiết: ,

VĐQG Na Uy » 22

KQBD Rosenborg BK vs Sandefjord hôm nay ngày đá được cập nhật nhanh và chính xác từng phút. Theo dõi kết quả bóng đá Rosenborg BK vs Sandefjord, tỷ số trực tiếp, diễn biến trận đấu, thống kê chi tiết, đội hình ra sân, số liệu kiểm soát bóng, số cú sút, thẻ phạt và những tình huống đáng chú ý.

Bên cạnh tỷ số Rosenborg BK vs Sandefjord, người hâm mộ còn có thể cập nhật lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả các vòng đấu mới nhất và phong độ của hai đội tại giải VĐQG Na Uy 2026.

Trang KQBD liên tục cập nhật diễn biến trực tiếp của hơn 1.000+ giải đấu bóng đá trên toàn thế giới với tốc độ nhanh, dữ liệu chính xác và đầy đủ. Đừng bỏ lỡ mọi thông tin mới nhất về kết quả Rosenborg BK vs Sandefjord hôm nay, tỷ số chung cuộc cùng các thống kê sau trận đấu để có cái nhìn toàn diện nhất.

Diễn biến - Kết quả Rosenborg BK vs Sandefjord

Trận đấu chưa có dữ liệu !

match goal Bàn thắng match pen Phạt đền match hong pen Hỏng phạt đền match phan luoi Phản lưới nhà match yellow.png Thẻ vàng match red Thẻ đỏ match change Thay người match var Check Var

Thống kê kỹ thuật Rosenborg BK VS Sandefjord

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

Đội hình xuất phát

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Dữ liệu đội bóng:Rosenborg BK vs Sandefjord

Chủ 3 trận gần nhất Khách
4 Bàn thắng 2
1.67 Bàn thua 1.33
3.67 Phạt góc 4.67
0.67 Thẻ vàng 3.67
6 Sút trúng cầu môn 3.67
53.33% Kiểm soát bóng 49%
11.67 Phạm lỗi 13.33
Chủ 10 trận gần nhất Khách
3.7 Bàn thắng 1.1
1.3 Bàn thua 1.4
5.6 Phạt góc 4.6
1.3 Thẻ vàng 2.6
6.2 Sút trúng cầu môn 3.6
52.4% Kiểm soát bóng 48.7%
12.5 Phạm lỗi 12.6

Thống kê HT/FT (2 mùa giải gần đây)

Rosenborg BK (32trận)
Chủ Khách
Sandefjord (31trận)
Chủ Khách
HT-T/FT-T
9
5
4
8
HT-H/FT-T
2
2
5
0
HT-B/FT-T
0
0
0
0
HT-T/FT-H
0
0
1
1
HT-H/FT-H
4
1
5
0
HT-B/FT-H
0
0
0
0
HT-T/FT-B
0
0
0
1
HT-H/FT-B
3
1
0
1
HT-B/FT-B
2
3
3
2